Kisiwa cha Malavidavi

Kisiwa cha Malavidavi

ZAnto
Kisiwa cha Malavidavi by Z-Anto, Bongo Flava

Verse 1

Kwa kweli nilikuwa napenda sana

Mechi za nje za ujana

Aliyekuwa mke wangu

Analia aah

 

Kwa kweli nilikuwa napenda sana vibinti

nakuwahonga mpaka magari

Waliyekuwa watoto wangu

Wanateseka na njaa

 

Mitungi kila saa

Nyumbani sina time ya kukaa

Marafiki nami

Night club na mimi

 

Sasa nimebaki lonely 

Track redioni hazichezwi 

Yaani pesa hakuna, marafiki hakuna

Hata bebi hunitaki tena

 

Sasa nimebaki lonely 

Track redioni hazichezwi 

Yaani pesa hakuna, marafiki hakuna 

Hata bebi hunitaki tena

 

Chorus

Nakupenda aiyaa 

Nakupenda sana bebi

Nakuhitaji mama mama

Njoo kisiwa cha malavidavi

 

Nilikutenda aiyaa 

Nisamehe my baby 

Nakuhitaji mama mama

Njoo kisiwa cha malavidavi

 

Verse 2

Sielewi tena nisikize ma 

Kwani najua pombe ndiyo chanzo ah 

Kilichofanya nikutende dharau kibao 

Ndani ya nyumba hakuna raha

 

Na kwangu ulikuwa dhaifu nisikize ma 

Kwani najua kweli ulinipenda ah 

Watoto wangu niliwatenga 

Nisamehe mpenzi we unasema

 

Sitaki rudia tena 

Najuta kwa yote niliyofanya 

Nisamehe na goti napiga, nalia ahh

 

Sasa nimebaki lonely 

Track redioni hazichezwi 

Yaani pesa hakuna marafiki hakuna 

Hata bebi hunitaki tena

 

Sasa nimebaki lonely 

Track redioni hazichezwi 

Yaani pesa hakuna marafiki hakuna 

Hata bebi hunitaki tena

 

Chorus

Nakupenda aiyaa

Nakupenda sana bebi

Nakuhitaji mama mama

Njoo kisiwa cha malavidavi

 

Nilikutenda aiyaa

Nisamehe my baby

Nakuhitaji mama mama

Njoo kisiwa cha malavidavi

 

Uje kwenye kisiwa cha malavidavi 

Uje tupeane mapenzi 

Usisahau na wanangu 

Sahau yaliyopita na tugange yajayo